Giải đấu VĐQG Brazil

Đội nhàThời gianĐội khách
Internacional 19:30
24/10/2026
Botafogo
Mirassol 19:30
24/10/2026
São Paulo
Vitória 19:30
24/10/2026
Athletico Paranaense
Palmeiras 21:30
24/10/2026
Bragantino
Vasco da Gama 21:30
24/10/2026
Corinthians
Chapecoense 22:30
24/10/2026
Fluminense
Santos 00:00
25/10/2026
Bahia
Coritiba 22:30
26/10/2026
Grêmio
Flamengo 23:00
26/10/2026
Atlético Mineiro
Bragantino 22:30
28/10/2026
Chapecoense
Fluminense 22:30
28/10/2026
Internacional
Santos 22:30
28/10/2026
Palmeiras
Bahia 00:30
29/10/2026
São Paulo
Remo 00:30
29/10/2026
Botafogo
Atlético Mineiro 22:30
29/10/2026
Cruzeiro
Coritiba 22:30
29/10/2026
Vitória
Vasco da Gama 23:00
29/10/2026
Flamengo
Grêmio 00:30
30/10/2026
Athletico Paranaense
Corinthians 23:00
30/10/2026
Mirassol
Bragantino 23:00
02/11/2026
Santos
Thời gianĐội nhàKết quảĐội khách
23/10/2026 23:00 Cruzeiro1 - 0 Remo
19/10/2026 23:00 Corinthians1 - 1 Vitória
18/10/2026 22:30 Remo1 - 1 Bragantino
18/10/2026 21:30 Bahia0 - 3 Flamengo
18/10/2026 19:00 Grêmio2 - 4 Cruzeiro
18/10/2026 19:00 Fluminense1 - 2 Santos
18/10/2026 00:00 São Paulo1 - 0 Vasco da Gama
17/10/2026 22:30 Athletico Paranaense0 - 2 Palmeiras
17/10/2026 21:30 Atlético Mineiro1 - 0 Coritiba
17/10/2026 21:00 Botafogo1 - 0 Chapecoense
16/10/2026 23:00 Mirassol2 - 0 Internacional
13/10/2026 00:00 Bragantino4 - 2 Cruzeiro
12/10/2026 22:30 Chapecoense1 - 4 Athletico Paranaense
12/10/2026 19:00 Coritiba1 - 1 Botafogo
11/10/2026 22:30 Bahia1 - 0 Mirassol
#ĐộiSTTHBĐ
1 Flamengo31207467
2 Palmeiras31199366
3 Athletico Paranaense31158853
4 Cruzeiro311561051
5 Fluminense31149851
6 Atlético Mineiro31148950
7 Bahia311310849
8 Santos311291045
9 São Paulo311261342
10 Bragantino311181241
11 Botafogo311091239
12 Coritiba311091239
13 Vitória311071437
14 Mirassol31991336
15 Vasco da Gama30981335
16 Corinthians31891433
17 Internacional317111332
18 Grêmio317101431
19 Remo315111526
20 Chapecoense30391818

Để lại một bình luận

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *