Giải đấu VĐQG Brazil

Đội nhàThời gianĐội khách
Atlético Mineiro 19:00
11/10/2026
Santos
Flamengo 20:30
11/10/2026
Fluminense
Grêmio 20:30
11/10/2026
Internacional
Palmeiras 20:30
11/10/2026
Corinthians
Bahia 22:30
11/10/2026
Mirassol
Coritiba 19:00
12/10/2026
Botafogo
Chapecoense 22:30
12/10/2026
Athletico Paranaense
Bragantino 00:00
13/10/2026
Cruzeiro
Mirassol 23:00
16/10/2026
Internacional
Botafogo 21:00
17/10/2026
Chapecoense
Atlético Mineiro 21:30
17/10/2026
Coritiba
Athletico Paranaense 22:30
17/10/2026
Palmeiras
São Paulo 00:00
18/10/2026
Vasco da Gama
Fluminense 19:00
18/10/2026
Santos
Grêmio 19:00
18/10/2026
Cruzeiro
Bahia 21:30
18/10/2026
Flamengo
Remo 22:30
18/10/2026
Bragantino
Corinthians 23:00
19/10/2026
Vitória
Cruzeiro 23:00
23/10/2026
Remo
Internacional 19:30
24/10/2026
Botafogo
Thời gianĐội nhàKết quảĐội khách
11/10/2026 00:00 São Paulo2 - 1 Vitória
10/10/2026 21:00 Vasco da Gama0 - 0 Remo
09/10/2026 00:30 Palmeiras1 - 0 Bahia
09/10/2026 00:30 Fluminense4 - 0 Coritiba
08/10/2026 23:00 Athletico Paranaense2 - 2 Atlético Mineiro
08/10/2026 22:30 Santos2 - 2 Flamengo
08/10/2026 00:30 Cruzeiro2 - 0 São Paulo
07/10/2026 23:30 Botafogo1 - 2 Vasco da Gama
07/10/2026 23:00 Vitória4 - 0 Chapecoense
07/10/2026 22:30 Remo1 - 1 Grêmio
07/10/2026 22:30 Internacional2 - 1 Corinthians
07/10/2026 22:30 Bragantino1 - 1 Mirassol
03/10/2026 21:30 Atlético Mineiro1 - 0 Bragantino
02/10/2026 23:00 São Paulo1 - 2 Santos
20/09/2026 22:30 Athletico Paranaense2 - 1 Bahia
#ĐộiSTTHBĐ
1 Flamengo29187461
2 Palmeiras29179360
3 Fluminense29149651
4 Athletico Paranaense29148750
5 Cruzeiro29146948
6 Bahia291210746
7 Atlético Mineiro29128944
8 Santos29119942
9 São Paulo301161339
10 Coritiba291081138
11 Bragantino291071237
12 Vitória301061436
13 Botafogo29981235
14 Vasco da Gama29981235
15 Mirassol29891233
16 Corinthians29881332
17 Internacional297101231
18 Grêmio29791330
19 Remo305101525
20 Chapecoense28391618

Để lại một bình luận

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *